15 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องและคุณแม่แข็งแรงทั้งคู่นะคะ ทางนี้ กำหนด 10 ส.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดผ้าคลอด8สิงหานี้แล้วค่ะ อยากไปตกแล้ว

เพื่อนเขาออกมาดูโลกกันจะหมดละแต่ตัวเองยังลีลาอยู่ในท้องอยู่เลย🥹

แม่มีอาการมั้ยตอนเจ็บคลอดบ้านนี้หมอนัดคลอด8ส.คยังไม่มีอาการเลย

ย่าเร่งคลอดแม่บอกเลยทรมานสุดค่ะ5555

ดีใจด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด8/8/66 ยังเงียบอยู่เลยคะแม่

อีกนิดเดียวเองแม่สู้ๆจ้า🥰🥰

ดีแข็งทั้งแม่ละลูกนะคะ😊เลี้ยงง่ายๆน้าเจ้าตัวเล็ก😊

😘😘ขอบคุณนะค่ะ🙏🙏

บ้านนี้15สิงหาย้ายมา30กรกฎาค่ะน้องรีบมาก😂😂😂

น้องบอกอยู่ข้างในอีดอัดรีบออกมาดีกว่า555

ยินดีด้วยนะค่ะ..เลี้ยงง่ายๆ กินเก่งๆนะค่ะ😍

ขอบคุณค่า🙏🙏

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณค่า🥰

11สิงหาปากมดลูกดปิดเซนเดียว ลุ้นวนไป555