18 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้าแม่ บ้านนี้39+3Wแล้วกำหนดคลอด1มกรา เหมือนกัน แต่ยังเงียบกริบยุเลย ท้อง3แล้ว อิแม่เดินจะไม่ไหวแล้วอยากแตกมากๆ

คลอดง่ายๆนะค่า

เเม่บ้านนี้กำหนด2มกรายังไม่เเตกเรยจ้าไม่มีการเจ็บท้องไม่มีมูกเลือดไม่มีอาการเหมือนคนจะคลอดเรยค่ะ

บ้านนี้กำหนด1มกราเหมือนกันค่ะ โดนกระตุ้นปากมดลูกไปเมื่อเช้าเปิด2เซน แต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวน้อยนะคะ บ้านนี้3มกรายากแตกมากๆแล้วค้า🥰✌️

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้นัดคลอด4มกรา แต่น้องแอบแตก15ธันวาค่ะ😅 อายุครรภ์36+6สัปดาห์

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดเดียวกันแต่บ้านนี้ไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเลยค่ะ

คลอดง่ายๆค่า

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้2มกรายังไม่มีวี่แววจะแตกเลยค่า🤣🤣

บ้านนี้39+5ยังเงียบหงิบอยุ่เลยค่ะ กำหนดคลอด30ธันวาค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด วันเดียวกันเลยค่ะ ระงับคลอด 4รอบแล้ว 555555

ยินดีด้วยค่า กำหนด 1 มค เหมือนกันค่า เงียบกริบเลยค่า

ใกล้แล้วค่า