21 ตอบกลับ

น่าชังมากค่ะ แข็งแรงๆทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ นี่ตอนนี้37+3 ตื่นเต้นมากค่ะ เรื่มปวดท้องแบบประจำเดือนหน่วงๆแปลกๆ

ขอบคุณค่ะแม่ ทีมกันยาแตกกันหลายบ้านแล้ว ตื่นเต้นมากค่ะ ท้องแรก กลัวด้วยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 ก.ย มีแต่เจ็บเตือนเจ็บหลอกไม่ออกสักทีแม่อยากเจอหน้าน้องแล้ว

บ้านนี้กำหนด9กันยาค่ะเเต่หมอนัดผ่า1กันยาน้องน้ำหนัก2,500เเม่กลัวน้องได้อบค่ะ

โห บ้านนี้​ 39​ สัปดาห์​ แล้วว​ น้องน้ำหนักในครรภ์​ 3900​ แล้วคร่าาา​

ชอบท่านอนในตู้อบมาก555 คือแบบสบายมากค่ะแม่😍😍😍

คลอด37+2เหมือนกันเลยค่ะแม่ยินดีด้วยนะค่ะ

น่ารักน่าชังสุขภาพแข็งแรงนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะอยากเเตกบ้างจังค่ะ

ขอแสดงความยินดี และดีใจด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่