10 ตอบกลับ

VIP Member

ฮู้วว สุดยอดมากเลยคุณแม่ น้องจ้ำม่ำน่ารัก บ้านนี้ก็จะเข้า40w แล้วเหมือนกัน ไม่มีอาการอะไรเลย ยังไม่รู้เลยว่าตัวเองจะไหวคลอดเองหรือต้องผ่า

สู้ๆค่ะ

บ้านนี้ท้อง2ลูกสาวเหมือนกัน อีก2 อาทิตย์คลอด แก้มมาเต็มเลยลูก ขออนุญาตถามค่ะเเม่คนแรกกับคน2น้ำหนักแรกเกิดต่างกันมั้ยคะ

คนแรก3080 คนที่สอง3400 คนที่สาม3950ใหญ่สุดในรุ่นค่ะ😄😄

♥️♥️สุดยอดไปเลยคะแม่ บ้านนี้39วีค ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ รอคลอดแบบธรรมชาติเหมือนกันค่ะ 😍😍

บ้านนี้ลูกสามเมิ้ลกัน ผู้หญิง2 ในท้อง39w ผู้ชายจ้า

นี่ถ้าท้องนี้ใม่ใด้ชายก้อปิดอู่เลยจ้าา ดีที่ใด้ลุกชายย

ท้อง 3เหมือนกันค่ะ39วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ท้อง 3 เหมือนกันค่ะ บ้านนี้น่าจะชายล้วน

จ้ำม้ำมากคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

แม่อึดมากค่ะ😂 อิจฉาได้ลูกสาวจ่ำม่ำ

😅😅😅

TapFluencer

38W ท้อง3 สามสาวเหมือนกันคะ นัดผ่า 22/11

สู้ๆๆนะค่ะ

แม่ซาวน้องก่อนออกกี่โลค่ะ