60 ตอบกลับ

เราฉีดไฟเซอร์ตอน 36 สัปดาห์ ปกติมากแค่รู้สึกปวดหน่วงๆที่แขนประมาณ 2 วัน ฉีดเถอะค่ะ อย่างน้อยลูกเราก็จะได้รับภูมิตรงนี้ด้วย

แม่บ้านนี้ฉีดครบ2เข็แล้วจ้าแบบไขว้เข็มแรกซิโนแวตพอมาเจอเข็มที่2แอสตร้าเจอผลข้างเคียงก็หนักเอาเรื่องเหมือนกันคะทรมานมาก

VIP Member

ไม่เป็นอะไรนะค่ะ แม่บ้านนี้ไปฉีดมาแล้วค่ะ อาการดี ลูกดิ้นปกติ มีปวดแขนนิดหน่อยเหมือนเราฉีดวัคซีนป้องกันบาดทะยักแหล่ะค่ะ

ฉีดแล้วค่ะ วันนี้เลยที่ปทุมธานีเข็มแรก ไฟเซอร์ รู้สึกปวดเเขนๆตรงที่ฉีดเล็กน้อยค่ะ อาการอย่างอื่นยังไม่มี ตอนนี้33w แล้วค้า

บ้านนี้ก็พึ่งฉีดไฟเซอร์เมื่อวันที่26 ที่ผ่านมา น้องดิ้นปกติดีค่ะ แม่ก็ไม่มีอาการอะไรเลย ชิลมากๆ ไฟเซอร์ปลอดภัยที่สุดแล้วค่ะ

ใช่คะ ดีมาก แต่เหนื่อยเดินทาง

ฉีดมาแล้วเหมือนกันคะไฟเซอร์ ไม่มีอาการอะไรเลยปกติทุกอย่างแค่ปวดแขนข้างที่ฉีด1วันก็หายคะ เข็มแรก24สิงหาเข็ม2 14 กันยา

จะมีอาการแค่ปวดหัวค่ะเหมือนจะเป็นไข้แต่ลูกในท้องโอเคค่ะไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงแม่ท้องบ้านนี้ใกล้จะฉีดเข็ม2แล้วค่ะ

เราฉีดเมื่อวานค่ะ อยู่นนทบุรี ปวดแค่แขนอย่างเดียว วันนี้ดีขึ้นแล้ว อาการอื่นๆไม่มีเลยค่ะ ลูกก็ดิ้นดีมาก

ลงทะเบียนฉีดไฟเซอร์ได้จากเว็บไซต์ไหนค่ะอยู่ นนทบุรีเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็กำลังเดินทางไปฉีดเหมือนกันค่ะ เข็มแรก ตัวแม่เป็นโรคหัวใจด้วย ระแวงมาก ยังไม่รู้ด้วยว่าได้ฉีดของอะไร

ไฟเซอร์ดีคะ

บ้านนี้ก็ฉีดไฟเซอร์มาเหมือนกันคะตอนนั่น18 สัปดาห์ตอนนี้19 สัปดาห์แล้ว ปกติทุกอย่างเลยปวดแขนที่ฉีดนิดหน่อย