12 ตอบกลับ

เสี่ยงแท้ง​คุกคาม​ค่ะ​ เราเคย​แท้งมาก่อนค่ะ​มีเลือดออกแบบนี้แหละ​​ อย่าพึ่งนึกถึงเรื่อง​คลอดค่ะ​เอาให้พ้นภาวะ​แท้งคุกคาม​ก่อนนะคะ​ตอนนี้​ รีบ​ไปหาหมอให้​เร็ว​ที่สุด​ค่ะ​

มีเลือดออกนี่อย่างพึ่งคิดถึงคลอดถ้าไม่ไปหาหมอ ไม่ได้บั่นทอนแต่เรื่องจริงค่ะ เพราะมันคือภาวะแท้งคุกคาม ถ้าไม่หาหมอมีสิทธิ์แท้งสมบูรณ์ค่ะ

เอาให้ผ่านช่วงไตรมาสแรกก่อนค่ะแม่เรื่องอื่นอย่าพึงพูดถึงตอนคลอดเลยค่ะเพราะตอนนี้เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะแม่

VIP Member

ตอนนี้เสี่ยงค่ะ...เอาตรงนี้ก่อนแม่ ในอนาคตตอบไม่ได้ค่ะ ถ้าน้องไม่ผ่านจุดนี้ไปให่ได้

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-2000338)

ไม่ค่ะ ไม่ปกติ ควรไปหาหมอ คนท้องไม่ควรมีเลือดทุกกรณี ยกเว้นใกล้คลอด

อาจเสี่ยงแท้งคุกคามนะค่ะขอไห้น้องปลอดภัยจ้า

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

มีเลือดออกหาหมอหรือยังค่ะ

VIP Member

แท้งได้นะคะ หาหมอค่ะ