7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 25+3 วีค รู้สึกลูกดิ้นต่ำมาก บางทีก็ดิ้นสูง แต่ไปอัลตราซาวต์มา หมอบอกน้องยังไม่กลับหัว แม่รู้สึกว่าน้องดิ้นต่ำไหมคะ

ดิ้นต่ำคือเท้าน้องอยู่ข้างล่างคะ

น้องอาจจะกลับหัวอยู่คะ ปวดหน่วงปกติ จะเจ้บท้องด้วยคะ อันนี้หมอบอกมาล่วงหน้าตอนนี้ 23+1 วีค 😂😂

TapFluencer

เป็นสาเหตุนี้เพราะว่า เด็กพอมันกลับหัว หัว กด ชุดปัสสาวะ จะหน่วง ขึ้นแล้วค่ะ

เราเจ็บหน่วงท้องน้อยค่ะ น้องกลับหัวแล้ว ตอนนี้26วีค

อัลตร้าซาวด์กับหมอไงคะ ถึงเห็นว่าน้องกลับหัวแล้ว

24wเสียวตรงจิมิเหมือนกันแต่ไม่นาน

เป็นเหมือนกันค่ะ24+เจ็บมาก

25 วีคเป็นเหมือนกันค่ะ