76 ตอบกลับ

มีแม่ๆหลายคนที่ไม่รู้ ให้กดตามที่วงไว้ให้นะคะ กดอันแรกคือบนสุด เลื่อนลงมาจะมีคำว่าของรางวัล กดเข้าไปเลยค่ะ จะมีของรางวัลหลากหลายรูปแบบ แต่วันนี้ไม่มีค่ะของหมด เหลือแค่ผ้าอ้อมอย่างเดียว รอให้แอดมินลงเพิ่มค่ะ รีบสะสมคะแนนนะคะ (ต้องใส่ที่อยู่ให้ครบก่อนนะคะถึงจะแลกของได้ )

เราสามารถแลกซ้ำ. ของรางวัลเดิมได้ไหมค่ะ กดเข้าไปแล้วมันบอกว่าเราแลกของรางวัลนี้แล้ว

อันนี้ก็ไม่แน่ใจค่ะแม่😁

คุณแม่อยากได้โค้ดปริ้นภาพมั้ยค่ะให้ฟรีค่ะ พอดีกดแลกแล้วโอนได้ช่องทางเดียวค่ะ

Sirirat saising จ้าา

เคยแลก สบู่เด็ก สำลีแบบแผ่นใช้ได้แบบแห้งและแบบเปียก จิ๊กซอ

ได้เยอะมากเลยค่ะ

VIP Member

อยากได้คะแน​เยอะเหมือนกับ​เขามั่ง ชวยแนะนำ​หน่อยค่ะ

1วันมี30คะแนนค่ะ แม่ตอบคำถามแม่ๆที่โพสไว้1คำถามได้1คะแนนค่ะ แม่บ้านนี้ก็ตอบทุกวันวันละ30คะแนนทำไปเรื่อยๆ คะแนนก็เพิ่มขึ้นค่ะแม่

เพิ่งแลก เเพมเพิสไป อยากรู้ ว่าจะได้จริงๆ ใช่ไหม๊ คะ

เห็นแอดมินประกาศจะคืนคะแนนให้ค่ะ ภายในวันที่12กุมภาพันธ์ เพราะแรกๆแจ้งว่าเป็นไซด์S ที่จริงมันเป็นไซด์NBค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ยังไม่เคยแลกเลย ยังไม่มีของที่ถูกใจ

บ้านนี้ต้องแลกค่ะ เพราะเห็นแอด บอกว่าจะมีการตัดคะแนนค่ะ

แลกไปสองเดือนแล้วยังไม่ได้ทีแต่แลกอย่างอื่น

บ้านนี้ก็เหลืออีกอันค่ะ ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่

VIP Member

อยากได้เหมือนกันค่ะตอนนี้กำลังเก็บคะแนนยุ

สู้ๆค่ะแม่ วันละ30คะแนน เข้าแอพทุกวันได้คะแนนเพิ่มอีกค่ะ😍

นี้รีบเก้บคะเเนนเลยของน่ารักมากค่ะเเม่

รีบค่ะแม่ สู้ๆค่าา