93 ตอบกลับ

แม่ยังไม่ให้ชื้อค่ะ28กันยาค่ะยังไม่ได้ชื้ออะไรสักอย่าง

เหมือนกันเลยจร้า ตอนนี้แอบๆๆซื้อแล้วจร้

5กันยาค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย พ่อปู่แม่ย่าไม่ให้ซื้อ

เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้แม่ย่าเริ่มซื้อให้แล้วจร้

8 กันยา ค่ะ เตียมๆ บ้างแล้ว รอซัก ทำความสะอาด เดือนหน้า

บ้านนี้กำลังซื้อค่ะ

ปลายเดือนกันยา ซื้อเตรียมทุกอย่างเกือบจะครบแล้วค่ะ

บ้านนี้24 กันยายนค่ะ กะว่าเดือนหน้าจะเริ่มซื้อละค่ะ

เริ่มซื้อแล้วจร้า แอบๆๆซื้อเอา

กำหนดคลอด15กันยา ทยอยซื้อเสื้อผ้าของใช้เเล้วค้าาาา

คลอดวันเดียวกันเลยจร้

27กันยายน64ยังเตรียมไม่ครบเลยจ้าทยอยซื้อเรื่อยๆจ้า

บ้านนี้ก็ทยอยซื้อแล้วจร้

20กันยาค่ะเหลือแต่เสื้อผ้าค่ะที่ยังไม่ได้เตรียม

บ้านนี้ไม่มีอะไรเลยค่ะ

เดือนกันยาค่ะ​ ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่เตรียมเลยแม่ย่าไม่ให้เตรียม

เหมือนกันจร้ ตอนนี้แอบซื้อเอา