62 ตอบกลับ

8 สิงหาค่ะ เป็นน้องแฝด ผลนิฟออกแล้ว เป็นผู้ชาย (น่าจะชายทั้ง2)

กำหนด 22 สิงหา รอซาวด์ค่ะ ลุ้นผู้ชาย คนพี่เป็นผู้หญิง 😁

VIP Member

ดญ ค่า ตอนนี้ 14week ตรวจนิฟตี้ตอน 11 weekค่ะ #กำหนด23สิงหา

10สิงหา พ่ออยากได้ลูกสาว แต่น้องโชว์ไข่ให้ดูแทน🤣

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่ยังไม่รู้เพศเลยคะ

กำหนด22ส.ค ตรวจนิฟตอน11สัปดาห์ ได้ลูกสาวค่ะ🥰

คลอด1สิงหา ผู้ชายค้าบบบ น้องให้ตั้งเเต่15วีค

ลุ้น27นี้ค่ะดูจากแม่แล้วชายเยอะเลยเดือนนี้

15ส.ค.ยังไม่รู้เพศเลยคะ (อยากได้ผู้หญิง)

4สิงหายังมั้ยรุ้เพศเรยเราอยากได้พุชาย🥰

กำหนดคลอด9สิงหา 24มีนาถึงอัลตร้าซาวค่ะ