9 ตอบกลับ

รู้สึก ดุ๊กดิ๊กๆๆๆ 17-18 แต่ไม่แน่ใจคิดว่าท้องไส้ปั่นป่วน ตอนนี้ 19วีค รู้สึกชัดขึ้นค่ะ ช่วงก่อนกินอาหาร

บ้านนี้เพิ่งมารู้สึกว่ากุกกักๆในท้องก็เข้าสัปดาห์ที่20+ไปแล้วค่ะ

Super Mum

ท้องเเรกไม่รุ้เลยรู้ตอน8เดือน ท้องสอง14วิค ตอดเเล้ว

บ้านนี้ตอดตอน19วีคคะ แม่เป็นคนหน้าท้องหนาคะ

Super Mum

บ้านนี้ตอนท้องสองรู้สึกตอดตอน 18 วีคค่ะ

บ้านนี้ 19w ค่ะ ถึงจะรู้สึกว่าลูกดึ๊บๆ

Super Mum

บ้านนี้มารู้สึก ตอน 22 วีคค่ะ ตอด

บ้านนี้ตอนท้อง 2 รู้สึกตอน 17w ค่ะ

บ้านนี้ท้องสอง รู้สึกตอน18w ค่ะ