117 ตอบกลับ

หมอนัด 9 มิถุนายน 67 ค่ะ ตอนนี้ 19 weeks 6 day แล้วค่ะ ดุ๊กดิ๊กเก่งมาก🥰

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะแม่☺️ แอบลุ้นอยู่ค่ะ🥰

บ้านนี้แม่รู้สึกมาเป็นคลื่นเลยคะ อาจจะเป็นท้อง2ด้วย เลยรู้สึกเร็ว☺️

18 สัปดาห์ 2 วันคะแม่

TapFluencer

18มิ.ย ยังไม่ดิ้นเลยค่ะ ปกติแม่บ้านนี้หน้าท้องหนาอยุ่แล้วค่ะตอนนี้ 18+4w

21 มิถุนา เงียบเลยค่ะ

บ้านนี้17 สัปดาห์ น้องดิ้น น้องตอดท้องแม่แล้วคะ แต่ยังไม่รู้เพศ

เราทำไมแยกไม่ออกว่าตอดไหม ขนาดท้อง2 นิ่งมาก ส่วนมากจะปวดท้องบ่อย

บ้านนี้ก้อท้องสองค่ะ ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

20w+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ท้องแรกด้วยเลยไม่รู้อาการตอดเป็นยังไง

18+3 นิ่งเลยค่ะ

18วีค5วัน ดิ้นแล้วค่ะรู้สึกแบบตุ๊บๆๆ😊😊 กำหนดวันที่17มิถุนายนค่ะ

ของเราเงียบเลย

23 มิถุนายนค่ะ ตอนนี้น้องมีอาการตอดแล้วนะคะ

บ้านนี้ดุ้กดิ้กแล้วค่ะ

ของเรา17วีคแล้วยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยท้องยังนิ่มๆๆอยุ่คะ

20 มิถุนายน 67 ค่ะ ตอนนี้19วี4วันแล้วค่ะ น้องเริ่มตอดตอน17วีค่ะแม่

บ้านนี้ 21 มิถุนายังเงียบอยู่เลยค่ะ