117 ตอบกลับ

20 มิ ย ไม่รุ้ว่าอาการทึ่เกิดเรียกว่าอะไร แต่จะจี๊ดๆ หน่อยๆ ไม่รุ้แม่หิวข้าวรึป่าว😅

บ้านนี้ 21 มิถุนา นิ่งเลยค่ะ

บ้านนี้ 6 มิถุนา ค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่าน้องตอดตึ๊บๆ แต่ ยังไม่ถึงขั้นว่าเป็นคนลื่น

ทางนี้ดิ้นแล้วค่ะ วันนี้ตั้งแต่เช้า เพิ่งเข้าใจความรู้สึกนี้เลยค่ะ 20 มิถุนายน

บ้านนี้ ท้องสาม กำหนด 16 มิ.ย. ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ น่าจะเกี่ยวกับหน้าท้องหนาด้วย😅

บ้านนี้22มิถุนา ตอนนี้26w+1d รู้สึกดิ้นบ้างแล้วค่ะเหมือนจะเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ555

น้องดิ้นตอน 19สัปดาห์ค่ะ จะรู้สึกชัดขึ้นถี่ขึ้นตามอายุครรภ์ที่เพิ่มขึ้นค่ะ

17มิถุนายน19+1weekน้องตอดตั้งแต่17weekตอนไหนเปิดเพลง รึกินของอร่อยน้องจะตอดแรงมาก5555

18W2D ตอดแล้วค่า จะรูสึกมากๆตอนก่อนนอนกับตอนนอนค่ะ สะดุ้งตื่นเลยค่ะ😂😂

14มิถุนาค่ะ บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่16วีค ตอนนี้ดิ้นเก่งขึ้นเรื่อยๆเลยจ้าแม่

เดี๋ยวน้องก็ดิ้นค่ะแม่ เพื่อนเราตอนมีน้อง น้องก็ดิ้นช้าเหมือนกันค่ะ น้องไปดิ้นตอน5เดือน

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16w3dค่ะท้องแรก ถ้าหน้าท้องหนาก็จะรู้สึกช้านิดนึงค่ะ

ของเรา 18w1d เงียบเลยค่ะ