7 ตอบกลับ

TapFluencer

30วีคแล้ว ครบแล้วค่ะ เสื้อผ้า อุปกรณ์ต่างๆ ยา ครีมทาผื่นทาผิว เหลือแต่ซักเสื้อผ้าแล้วค่ะ รอตู้เสื้อผ้าที่สั่งทำมาส่งก็จะเริ่มซักตากเขาตู้แล้ว (ท้องที่4ค่ะ)

อ๋อ ดีจังค่ะแม่

บ้านนี้ยังไม่ทำอะไรเลยคะทางบ้านแฟนเขาถือแต่เรานะคิดว่าถ้าซื้อที่เดียวแล้วใครจะไปซื้อให้ในวันที่คลอดเสื้อผ้าก็จะไม่ได้ซัก

จริงค่ะ

VIP Member

แนะให้เตรียมรอนะคะ บ้านแฟนเราเค้าก็ถือแต่เราไม่ฟังคะ เพราะเค้าไม่ได้ช่วยเราเลี้ยง เผื่อฉุกเฉินคลอดก่อนจะมีชุดใส่นะคะ

บ้านนี้แอบสั่งมาอยู่ค่ะแม่ แต่ยังไม่ซัก ว่าจะรอคุยกับแม่แฟนอีกที เรื่องซื้อของค่ะ

28+5ครบแล้วค่ะที่ต้องซัก เน้นสั่งออนไลน์อย่างเดียวเลย ถ้าแม่แฟนไม่ให้ซื้อก็แอบสั่งเลยค่ะท้องโตแล้วจะซักไม่ไหวนะ

กลัวอยู่เหมือนกันค่ะ ว่าจะหาซื้อวันที่10 นี้

รีบเตรียมนะคะคุณแม่ ต้องซักชุดให้น้องอีกเดี๋ยวทำไม่ไหวค่ะ

แนะนำตัวเองสั่งในติ๊กต๊อกที่ชื่อว่าแม่ค้าพลอย เขาจัดเป็นเซ็ทถูกมากค่ะ ลองไปดูน้า

27W2dยังไม่เตรียมเหมือนกันค่ะ😁😁

เวลามีตังอยากซื้อไว้ค่ะ พอไม่มี กลัวไม่มีตังซื้อของ บทจะมีก็มีตัง บทไม่มีคือแทบจะไม่มีเลยค่ะ เลยกังวลนิดหน่อย จะซื้อก็ไม่ได้ แม่แฟนเขาถือค่ะ

เตรียมเกือจะครบแล้วค่ะ