98 ตอบกลับ

บ้านนี้23ส.ค.ค่ะ เรียกไออุ่นมาตั้งแต่ที่รู้ว่าท้อง เพราะอยากได้ลูกสาว แต่หมอบอกว่าลูกชาย แต่ก็ยังเรียกไออุ่นเหมือนเดิมค่ะ 😂

ท้องใหญ่มากเลยค่ะได้ลูกชายเหมือนกันตั้งแล้วค่ะ แค่ชื่อเล่นน่ะค่ะ ชื่อจริงยังไม่ได้ตั้งแต่เลือกไว้แล้วค่ะ

21สิงหาจ้า ยังไม่รู้เพศเลย ถ้าได้ลูกสาวพ่อเค้าตั้ง ละอองฟอง ลูกชาย น้องเฟิร์สจ้า

15 ส. ค. ชายค่ะ ท้องคุณแม่สะดือออกแล้ว ท้องเราสะดือยังไม่ออกเลย ปล.ท้องสวยมาก ๆ ค่ะ

20สิงหาคมค่ะ ลูกชาย ชื่อเล่นค่อยตั้งค่ะ รอดูวันเกิดก่อนจะได้เลือกพญัชนะถูก

30 สค ลูกชายค่ะ ยังไม่ได้ชื่อเลยเถียงกันอยู่😭😂 ท้องเค้ายังไม่ใหญ่เลยค่ะ

VIP Member

16สิงหาคม ได้ผู้ชาย ชื่อน้องออกัสเพราะเกิดเดือนสิงหาคมเป็นชื่อภาษาอังกฤษ

แม่ก็ออกัสค่ะ555

14ส.คจ้ายังไม่รู้เลยว่าได้ลูกชายหรือลูกสาว บ้านนี้ท้องยังเล็กอยู่เลย

24 ส.ค. จ้า อยากได้ลูกชาย แต่หมอไม่บอกเพศ ตั้งชื่อไว้ว่า "บัมเบิ้ลบี"

27 สิงหาค่ะ แต่ยังไม่ทราบเพศ ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลย 😂 แม่ท้องสวยมากค่ะ