9 ตอบกลับ

บ้านนี้ รพ.รัฐ ซาวด์ดูเพศสองครั้งแล้วแต่มีอุปสรรคน้องแอบตลอด จะไปซาวด์เพิ่มที่คลีนิคกลัวน้องแอบอีกเลยรอซาวด์ดูอีกทีตอน37w ลุ้นทีเดียว

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ หมอซาวน์ให้ทุกเดือน เพื่อความสบายใจจะได้เห็นพัฒนาการเบบี๊ทุกเดือน

บ้านนี้ตรวจนีฟค่ะ ตอนอายุครรภ์ 11 สัปดาห์ รู้เพศ ตอนนั้นเลยค่ะ ค่าตรวจ 7900 ค่ะ แล้วแต่คลีนิค

เพศจะเห็นชัดมากช่วง5-6เดือนค่ะ. แต่ถ้าอยากรู้เพศเร็วแนะนำไปคลีนิค4เดือนก็รู้แล้วค่ะ

แล้วแต่คลินิกแต่ละที่ด้วยค่ะ ค่าใช้จ่ายไม่เท่ากัน

เราไป20 w เสียตังค์คลีนิคค่ะ ไม่อยากรอรพ.แม่รีบจะได้ซื้อชุดให้น้องเตรียมของค่ะ

ฝากและซาวด์คลีนิคค่ะ ประมาณ19-20วิคค่ะ ที่หมอจะซาวด์เพศให้ เพื่อความชัวร์ค่ะ

บ้านนี้ซาวด์เห็นเพศน้องตอน15Wคะ ที่คลีนิคคะ

บ้านนี้รู้ตอน 12w ค่ะตรวจนิฟ

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ