8 ตอบกลับ

บ้านนี้12จะ13wยังไม่รับวัคซีนอะไรเลยไปหาหมอได้แค่ซาวแล้วก็ยาบำรุงเลือดธาตุเหล็ก เลือดก็ยังไม่ได้ตรวจ

ลองถามคุณหมอดูนะคะ บ้านนี้ไปฝากท้อง คุณหมอนัดฉีดเลยค่ะ เข็ม2มกราคม

ได้ตอน9w2d และก็ได้ยาบำรุงเลือดธาตุเหล็กมา2ตัวอีกตัวคือบำรุงเลือดปกติค่ะ

บ้านนี้ได้วิตามินกับโฟลิคค่ะ

บ้านนี้ก้อได้ตอน 10 วีค 6 วัน ค่ะ แล้วหมอมีเพิ่มยาบำรุงเลือดมาให้ด้วย

บ้านนี้ได้วิตามินมาเพิ่มค่ะแม่ ตอนแรกได้แต่โฟลิคค่ะ

ได้รับตอน9+2วีคค่ะ ได้ยาบำรุง วัคซีนบาดทะยัก

ได้รับ 11 จร้า

ได้รับ15wคะ

9W+3 ค่ะ

12wค่ะ