10 ตอบกลับ

TapFluencer

ฝากที่คลินิคค่ะ พอใกล้คลอดแจ้งคุณหมอว่าจะให้คุณหมอทำคลอดให้ที่ รพ รัฐ(เป็นรพ ที่คุณหมอทำเข้าเวรอยู่แล้ว) คุณหมอก็จะทำใบนัดไป ที่ รพ วันที่เราจะคลอดก็ยื่นที่ตึกได้เลยค่ะ จะมีค่าฝากพิเศษให้คุณหมอต่างหาก นอกจากว่าเราไปคลอดโดยที่คุณหมอ มาทำคลอดให้เราไม่ทัน เป็นหมอท่านอื่น เราก็ไม่ต้องจ่ายค่ะ

VIP Member

เราฝากคลินิกฝากพิเศษ แต่หมอไม่นัดมาทำให้คลอดให้ งงมากๆค่ะ ตอนนั้นน่าจะเป็นช่วงโควิดด้วย

เราฝากพิเศษกับคลินิกหมอที่ฝากจะมาทำคลอดให้ที่ รพ คะ

ถ้าไม่ได้ฝากพิเศษหมอโรงบาลเป็นคนทำคลอดค่ะ

ฝากคลีนิคค่ะหมอที่ฝากจะเป็นคนมาทำคลอดให้

ฝากพิเศษกับคุณหมอ รพ รัฐ เหมือนกันจร้า

ฝากค่ะ คุณหมอเป็นมาทำคลอดให้ค่ะ

ฝากค่ะ หมอเป็นคนทำคลอดให้

เราฝากค่ะ

ฝากค่ะ