11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ให้กินหลายยี่ห้อ แต่น้องอ้วกออกหมด ให้กินแค่1-2ออนเอง ตอนนี้ลองนมแพะ เมื่อวานยังมีท่าจะอ้วกอีก แม่กลัวน้ำนมไม่พอเลยพยายามเสริมนม แต่ก้อต้องดูอาการน้องตลอด

ให้ลูกดูดบ่อยๆกระตุ้นบ่อยๆน้ำนมจะมาเองน้าส่าประหยัดเงินกว่าเยอะ

น้องเป็นผู้ชาย กินเยอะมากเลยแม่ นมก็ไม่ค่อยจะออก เลยอยากใช้นมผงช่วยคะ

บ้านนี้กิน enfalac ค่ะ แพงหน่อยแต่ดี ให้กิน s26แล้วลูกไม่ถ่าย

บ้านนี้เสริมตัวนี้ให้น้องทานค่ะ

ตัวนี้กินดีค่ะ ขับถ่ายดีมากค่ะ

ขอบคุนจ้า

บ้านนี่ไฮคิวสูตร1ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ S26 ค่ะ

Hi-Q ค่ะแม่

VIP Member

s26 ดีนะคะ

ไฮคิว