14 ตอบกลับ

บ้านนี่มามี่สีทองคะ ไซร์nbซึมซับดีเเต่เดียวนี่สู้ราคาไม่ไหว เลยมาใช้มามี่ส้ม ไซร์nb เเต่ความซึมซับกับเเผ่นต่างกับมามี่ทอง

TapFluencer

มามีส้มจ้าถูกใช้ดี กับฮักกี้ ช่วงเเรกเกิดแม่ใช้เบยี้เลิฟเหลือง มาที่ออแกนิกก็ใช้ดีค่ะเนื้อสัมผัสนุ่มดีแต่ราคาสูงไป

VIP Member

ช่วงแรกๆ ใช้เชอรี่ค่ะ ดีมากๆๆๆๆๆ นุ่ม ซึมซับดี แต่หลังๆใช้เบบี้เลิฟสีเหลืองค่ะ เพราะถูกกว่า เริ่มใช้เยอะขึ้น

Sunny baby ค่ะ นุ่มลูกไม่แพ้เลยใส่มาตลอดจน8เดือนแล้วค่ะตอนนี้

เราเตรียมไว้มามี่สีทองค่ะ รอคลอดเดือนหน้าค่ะ

ซันนี่ เบบี้ จ่ะ เก็บขอบดีสุดสำหรับบ้านนี้

บ้านนี้ใช้มามีสีทองค่ะ ยกลังมา120ชิ้น 600บาทค่ะ

ซื้อร้าน บอนนี่คิด ตรงสำเพ็ง2ค่ะแม่ ลองเข้าไปดูในเพจได้ค่ะ

เบบี้เลิฟเหลืองแบบเทปค่ะ ราคาถูกซึมซับดี

สามีเตรียมพร้อมให้ต้าวน้อยแล้วคะ

เตรียมไว้อย่าเยอนะคะ เผื่อลูกแพ้