25 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้ดีนี่สีเขียวอยู่ค่ะ กลิ่นหอมมาก ใช้ซักผ้าไปเมื่อตอนท้องได้27วีค ตอนนี้37วีคจัดตะกร้ากลิ่นยังหอมติดผ้าอยู่เลยค่ะ

VIP Member

ดีนี่ เบบี้มาย โคโดโม๊ะ ใช้เกือบทุกยี่ห้อค่ะ วนกันไปตัวไหนลดราคาเยอะ ก็ซื้อตัวนั้นค่ะ 555 ลูกไม่แพ้ยี่ห้อไหนเลยค่ะ

ดีนี่สีม่วงค่ะ ใช้ทั้งน้ำยาซักและปรับผ้านุ่ม สีนี้ขายดีสุดด้วย ซื้อตามที่แม่ๆส่วนใหญ่แนะนำมาค่ะ หอมมากๆๆ

ยังไม่คลอดแต่เราซื้อเตรียมไว้ ของดีนี่คะ เน้นสีม่วง เพราะไปอ่านๆมาเขาว่า สีม่วงมันหอมติดทนมากๆจ้า

แม่บ้านนี้ใช้ของดีนี่ค่ะ กลิ่นหอม แต่มีหลายยี่ห้อนะคะ ของเบบี้มายด์ ก็ใช้ดีค่ะ

VIP Member

ดีนี่ นิวบรอนซ์ค่ะ เฉพาะเด็กแรกเกิด กลิ่นใสๆก็สีฟ้า หอมๆหน่อยสีเขียวสีม่วงค่ะ

VIP Member

ใช้ดีนี่สีฟ้าคะ ใช้ทั้งซักและปรับเลย หอมคล้ายๆแป้งเด็กคะ 👼🏻

แม่บ้านนี้ใช้น้ำยาซักผ้าของเบบี้โฮมจ้า

ดีนี่ สีชมพูค้ะ หอมอ่อนๆ เหมือนน้ำผึ้ง

ดีนี่สีฟ้าค่ะ ส่วนตัวว่าหอมนะคะ 😁