17 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้เพียวรีนจน1ขวบเลยค่ะ น้องแพ้ง่าย เกิดมา1วันผื่นขึ้นเพราะแพ้น้ำยาซัก แต่น้องใช้ทิชชู่เปียกยี่ห้อนี้ได้

แถวบ้านไม่มีเป็นลังเลยค่ะแม่ กัดฟันซื้อเอา ตามโลตัส 2ห่อ199 บางทีลดเหลือ2ห่อ129 ค่าทิชชู่เปียกเอาเรื่องเหมือนกันค่ะ น้องแพ้ง่าย เค้าเลยต้องยอม กลัวเปลี่ยนน้องจะเเพ้ เพราะก่อนหน้าใช้อีกยี่ห้อแล้วน้องแพ้ค่ะ

VIP Member

เปลี่ยนไปเรื่อยๆค่ะ แต่เน้นสำหรับเด็ก ไม่มีน้ำหอมและแอลกอฮอล์

TapFluencer

Dodolove, Pureen, dnee, moby mamypoko, jabs, Pigeon บ้านนี้ใช้หลากหลายประมาณนี้ค่า

อองฟองค่ะ จากที่ลองมาเกิน 10 ยี่ห้อ ลูกไม่แพ้อองฟอง

นี่เตรียมคลอดสั่งของ อองฟองเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ใช้ฟูจิคะ ใช้ดีมากๆประหยัดห่อละ19บาท

ดูดูเลิฟเขียว หลังใช้ไม่เหนียวมือด้วย

Babyloveห่อสีเหลืองค่ะ

ดูดูเลิฟสีฟ้าค่ะ

บ้านนี้ใช้DODO Love

babylove , dnee , dodolove ค่ะ