4 ตอบกลับ

เราใช้เนเจอร์ค่ะเพราะราคาถูกกว่าพีเจ้นนิดนึงคุณภาพเหมือนกัน และเราเลือกเพราะเราชอบสี แนะนำเอาจุกเหมือนนมแม่นะคะ แนะนำให้ซื้อแค่ขวดเดียวก่อนคนที่เตรียมขวดไว้ส่วนใหญ่ไม่ได้ใช้เพราะลูกไม่ดูดค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ บ้านนี้ตื่นเต้น แล้วขวดนมมีหลายยี่ห้อ บางเพจก็ว่าดีลดอาการโคลิค เพราะแม่บ้านนี้ต้องเลี้ยงคนเดียวเลยอยากหาข้อมูลไว้ ขอบคุณที่เเนะนำนะคะ

TapFluencer

บ้านนี้แรกเกิดใช้ของพีเจ้นคอแคบค่ะ แล้วก็แอทตูนคอกว้างสีชา

ขอบคุณ ขวดนมเด็กตอนนี้มีหลายยี่ห้อ คอกว้างสีชา ลดท้องอืด ลดโคลิค แม่บ้านนี้เลยอยากหาข้อมูลไว้ค่ะ ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

Super Mum

บ้านนี้ใช้พีเจ้นคอกว้างสีชาค่ะ

พีเจ้นคอกว้างสีชาค่ะ

ขอบคุณที่เเนะนำค่ะแม่