6 ตอบกลับ

แพ้เหมือนกันค่ะ แพ้ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์จนถึง 13 สัปดาห์ ทานอะไรไม่ได้เลย ต้องเข้าน้ำเกลือ ฉีดยาแก้แพ้ อาการเริ่มดีขึ้นนิดหน่อย แต่ยังแพ้อยู่ เข้าสัปดาห์ที่ 15 อาการเริ่มดีขึ้น เริ่มกินได้ปกติ อดทนเท่านั้นค่ะ ✌️✌️✌️

บ้านนี้แพ้บ้างไม่แพ้บ้างค่ะ 😂 วนอยู่แบบนี้ ตอนนี้ 11w ค่ะ

อยากแนะนำจมูกข้าวไรเบอร์รีกินดีค่ะลอดอาการแพ้ท้อง

แม่บ้านนี้ก็เป็นแบบนี้คะ ตอนกลางคืนก็หลับๆตื่นๆ

Super Mum

บ้านนี้แพ้ 5-16w ค่ะ อาเจียนทุกวัน วันละเป็นสิบรอบ 😂

3 เดือนกว่าแล้วยังไม่หายเลยคะบ้านนี้