40 ตอบกลับ

10วีค เพราะตรวจคัดกรองดาวด้วย และตรวจหาหลายอย่างเลยค่ะ จะรู้เพศด้วยเลย หมอแจ้งมาอยากตรวจได้เลย รู้ความสมบูรณ์ของลูกตั้งแต่ในถุงคารภ์ ฝากคลีนิคนะคะ

- รู้เพศตอน 13 วีค ค่ะ (หลังเจาะตรวจ NIPT ตอน 12 วีค รอผล 1 วีค) - อัลตราซาวด์หน้าท้อง เห็นเพศตอน 20 วีคค่ะ ลูกชายค่ะ ผลตรงกันทั้งสองวิธี

ยังรับของอยู่ไหมคะผ้อมเด็กอ่าค่ะ ไม่ใช่ มิจฉาชีพนะคะ พอดีสั่งผ้าอ้อมาเหลือค่ะ

บ้านนี้จะเข้า23wแล้วยังไม่รู้เลยค่ะแม่...ตัวเล็กหนีบเก่งมาก.ไม่ยอมให้เห็นเลย

VIP Member

บ้านนี้รู้ตอน18wค่ะ ถ้าน้องเป็นผู้ชายจู๋จะชัดเลย 😄

บ้านนี้ 16 ค่ะ ผู้ชายนะคะ โผล่ให้คุณหมอเห็นเลยค่ะ 🤣

TapFluencer

8เดือนค่ะ ที่ผ่านมาอัลตราซาวด์3ครั้ง ไม่เคยเห็นเลย

บ้านนี้24วิคแล้วยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ

ตรวจนิฟตี้ค่ะ ทราบตอน 16 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้เดือนนี้คลอดยังไม่รุ้เลย