24 ตอบกลับ

เราเริ่มทะยอยซื้อตั้งแต่6เดือนค่ะ ตอนนี้จะ9เดือนแล้ว พร้อมมาก 😊

4 เดือนเริ่มซื้อผ้าอ้อมค่ะ พอรู้เพศก็จัดหนักต่อเลยค่ะ☺️

ตั้งแต่ 3 เดือนแรกเลยค่ะ บ้านนี้เห่อมาก อยากมีลูกมาก

คุณ​ซักผ้าลูก​เตรียม​คลอดลูก​ตอนกี่เดือนค่ะ

ยังไม่ได้ซื้อเลยจ้า แฟนบอกรอสัก 6-7 เดือนค่อยซื้อ

ว่าอย่างนี้เหมือนกันค่ะ 6-7เดือนค่อยทยอยซื้อ

เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ..ตอนนี้27 วีคจร้า

บ้านนี้หลังรู้เพศก็เริ่มซื้อเลยค่ะ

บ้านนี้4เดือน เริ่มซื้อเรื่อยๆค่ะ

บ้านนี้จะทยอยซื้อตอน7เดือนค่ะ

ทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศ 5เดือนค่ะ