29 ตอบกลับ

ซาวส์​ตอน5เดือนหมอบอกว่าผู้หญิง พอตอน7​เดือนไปซาวส์​อีกรอบหมอเจอไข่อะจู๋น้อง😂🤣 แม่เลยรอลุ้นตอนคลอดอีกที😂ไม่กล้าเอฟของเลยค่ะ

กลัวเป็นแบบนี้มากเลยค่ะ กลัวจู๋มาโผล่ คิดหนักเลย😅

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้อยากได้ลูกสาวมากๆซาว4รอบแบบนี้เลยแต่แม่แอบกลัวคลอดมามีจู๋555แม่เอฟชุดสวยๆไว้รอเยอะมาก🤣

ขนาดหมอบอกก็ยังไม่แน่ใจ เพราะกลัวมาตรวจอีกทีจู๋โผล่มากค่ะแม่ ทางนี้ยังไม่กล้าสั่งของเลย รอตรวจอีกสักรอบค่ะแม่555

ขออนุญาตถามหน่อยค่ะ บ้านนี้หมอบอกผู้หญิง แต่มีแต่คนบอกเห็นเหมือนไข่ กับจู่ค่ะ บ้านนี้ก็แอบเห็นตอนอัตราซาวค่ะ

คงต้องรอซาวครั้งต่อไปค่ะแม่ หมอจะว่าไง

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ🥰 ยังไม่รู้เพศเลย แม่ๆเห็นเพศน้องตอนกี่เดือนกันค่ะ

ซาว4มิติค่ะแม่24-30วีค ค่ะ บ้านนี้ก็ว่าจะซาวช่วง30วีคค่ะ อยากเห็นหน้า555

ผู้หญิงค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ ทางนี้ก็อยากได้ผู้หญิง แต่ได้ผู้ชาย ชายคู่ไปเลยค่ะ😁

ทางนี้ลูกชายคนแรกพึ่งจะขวบ ลูกสาวมาสมใจ เลี้ยงติดๆกันเห็นความเหนื่อยมาเลยค่ะ

บ้านนี้พึ่งจะ2เดือนคะอยากได้ลูกสาวเหมือนกันคะกีเดือนถึงจะรุ้เพศคะ

เห็นตอนหมอนัดซาวน์ 18วีค ค่ะ

ผู้หญิงค่ะ บ้านนี้ไปซาว์ดมาเหมือนกันเลยหมอก็บอกว่าผู้หญิงค่ะ

🥰🥰

น่าจะผญ.นะคะแม่น้องไม่มีจู๋หรืออะไรโผล่เห็นแต่กรีบ

🥰🥰

ลูกสาวค่ะ คนที่ดิฉันเห็นในอันตราซาวแบบนี้เลยค่ะ

ดีใจจังเลยค่ะ

ลูกสาวคะแม่ เป็นกลีบๆเลย ยินดีด้วยคะ

แม่ดีใจมากค่ะ เพราะอยากให้คนที่สองเป็นลูกสาว