19 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รุ้เพสค่ะ พอ7เดือนก้อซัก กลัว8เดือนแล้วซักมันลำบากค่ะ😍🥰

6-7 ค่ะ พอเดือน 8 ก็ซักค่ะ แต่บอกเลยเหนื่อยมาก ต้องรีบซักหน่อยนะคะ

แฟนให้เตรียมตอน7เดือนค่ะ ตอนนี้จะเข้า5เดือนแล้ว อยากซื้อมากกก

บ้านนี้เตรียมตอน 7 เดือนค่ะ ย้ายบ้านเสร็จ ก็เตรียมเลย

เรารุ้เพศก็เตรียมเลยค่ะ​ ตอนนี้8เดือนครบหมดแล้ว

บ้านนี้ซื้อตอน4เดือนกว่าตอนนี้7เดือนกว่าแล้วค่ะ

ตั้งแต่รู้เพศตอน 13 weeks จ้า สั่งคาร์ซีทก่อนเลย

7เดือนค่ะ รู้เพศแล้วเริ่มทะยอยซื้อเลยค่ะ

รู้เพศเมื่อวาน​ 18w ก็ไปเริ่มซื้อเลยคะ

บ้านนี้เตรียมตอน 7 เดื่อนค่ะ