2 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่คุณหมอคอนเฟิร์มเพศน้องค่ะ เริ่มจากของจุกจิกก่อนค่ะ บ้านนี้ไม่ได้ซื้อเสื้อผ้าให้น้องค่ะมีของลูกพี่สาวที่พึ่งคลอดไป เริ่มเตรียมจริงจังตอน 26 สัปดาห์ค่ะ ทนอยมาทีล่ะชิ้น 2 ชิ้น ตอนนี้ 32 สัปดาห์แล้ว ซักผ้าพับเก็บใส่ถุงเรียบร้อยค่ะ เรื่องพวกยาสามัญ กับอุปกรณ์เลี้ยงน้องที่บ้านค่ะ จะไม่ได้เตรียม

ทางนี้ 24 w ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ทางบ้านหัวโบราณ

บ้านทางนี้ก็หัวโบราณค่ะแต่ลองคุยกับฝั่งพ่อแม่ตัวเองแล้วเขาบอกว่ามีก็ซื้อไว้เลยก็ได้