11 ตอบกลับ

กล้วย นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ สลับกันไปค่ะ บ้านนี้กินไข่ต้มไม่ได้จะอ้วก ตลอด ชอบกินอะโวคาโด บ้านนี้ซาวด์ตอน 35วีค น้องได้3,073 เลยค่ะ ตอนนี้37วีค แม่อยากแตกแล้ว เริ่มจะไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้ 36 4 น้องหนัก 2,900 แล้วค่ะ บ้านนี้บำรุงด้วยแอนมัมกับนมอื่นๆรวมกัน กล้วยหอม ไข่ต้ม บางเวลาค่ะ แม่ลองดูนะค่ะ🥰💗

บ้านนี้ซาวด์ตอน36+5 น้ำหนัก3,152กรัม ค่ะ เรากินทุกนมเลยค่ะแต่เราเน้นนมจืด เพราะเรากินนมที่มันหวานมากๆเราจะอ้วกค่ะ

37วีค​ บ้านนี้รอลุ้นเอาตอนคลอดเลยค่ะ​ เนื้อ​ นม​ ไข่​ กล้วย​ กินเรื่อยๆไม่ขาด​ แต่ไม่รู้จะลงน้องบ้างรึป่าว

หมอแนะนำให้กินไข่ กล้วย น้ำเต้าหู้ค่ะ เพิ่มน้ำหนักลูกดีค่ะ ตอน 36w ลูกเราได้ 2.4 พอ 37w ไปตรวจอีกที 3 โลเลยค่ะ

กล้วยค่ะกับไข่ต้ม น้ำหนักแรกเกิดลูกเรา3090ถือว่าดี เช้าๆดื่มน้ำเต้าหู้จะช่วยเพิ่มน้ำหนักน้องค่ะ

แม่บ้านนี้กินน้ำเต้าหู้ไม่ได้คะ. กินแล้วจุกอ้วกตลอด

กินกล้วยน้ำหว้า นมแลตตาซอยรสจืดกล่องขาว เราซาว 34วีค ได้2300 ซาววันนี้ 36 วีค 3070 แล้วค่ะ

นน. 2500 ขึ้นก็หายห่วงแล้วค่ะ ช่วงนี้น้องโตเร็วบำรุงอีกนิดหน่อยก็ได้แล้วจ้า

36 วีคน้อง 2984 🥹 เรากินกล้วย เป็นของว่างค่ะ เช้าเที่ยงเย็น ระหว่างมื้ออาหาร

37วีคน้ำหนักน้องน้อยเหมือนกันเลยค่ะ2598