13 ตอบกลับ

ชื่อเล่น ต้องรู้เพศก่อนจ้า แต่ชื่อจริง เตรียมไว้ตั้งแต่ 5-6 เดือน 😆 เอาชื่อที่เหมาะกับทุกวัน 7 วัน เตรียมไว้เลย ...

เพิ่งจะเริ่มคิดค่ะ.. ได้ชื่อที่โอเคแล้ว.. แต่รอดูวันเกิดอีกทีค่ะว่าจะโอเคกับชื่อมั้ย

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ก่อนท้อง พอท้องรู้เพศแล้ว ท้อง7เดือนแล้วยังไม่ได้ชื่อเลยค่ะ555

เรานี่ 2 เดือนก็ตั้งไว้แล้วค่ะ ไว้รู้เพศค่อยมาเลือกอีกที

ตั้งเเต่รู้เพศค่ะ เเฟนเป็นคนคิดชื่อเองหมดเลย🤣

ตั้ง ตั้งแต่แต่งงาน เมื่อ 7 ปีที่แล้ว จ้า 😜

ก่อนน้องจะมาเกิดเป็นปี2ปีเลยค่ะ

รู้เพศก็คิดๆไว้เเล้วค่ะบ้านนี้

VIP Member

เตรียมตั้งแต่ตอนรู้เพศค่ะ

เตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ