24 ตอบกลับ

กำหนด23เมษา หมอนัดผ่าวันที่8นี้แล้วคะ ตื่นเต้นมาก😅

6เมษา ยังไม่ออกสักที อีแม่อยากเจอใจจะขาดแล้ว

วันนี้แล้วจ้าแม่ สู้ๆน๊าา

ทีมเมษาค่าาากำหนด18เมษาแต่น้องแตก1เมษาค่ะ😂

ตื่นเต้นแทนเลยคร้า บ้านนี้9สิงหาจร้า

15เมษาเตรียมรอแล้วค่ะไม่แตกสักที😂

ตู้ลิ้นชักน่ารัก ซื้อที่ไหนค่ะ

โอเคค่ะ ขอบคุณนะคะ

เมษาเหมือนกันค่ะอยากเจอแล้ววว

เตียงไม้ราคาเท่าไหร่คะแม่

5เมษาวันนี้ ไม่มีวี่เเววเลยที่จะคลอด

เตียงนอนซื้อที่ไหนค่ะ

ลาซาด้าจ้า รวมส่งพันนิดๆ

แม่บ้านนี้ก็รอจ้า 💕💕

@บาสซี่ อาจปวดเกร็งบ้าง บางครั้งค่ะ 😰 เพราะลูกหน่วงๆมาแล้ว ยิ่งตอนนอน ตอนพลิกตัวนะคะ โอ๊ยยยย เกร็งสุดๆจ้า ตอนนี้ก็ถาโถมมา เจ็บไหนเป็นเจ็บแบบไหน อิแม่ งง ไปหมด 🥴🥴🥴