24 ตอบกลับ

บ้านนี้ 7 เมษา เตรียมของแล้วแต่ยังไม่แตกเลยจร้ากระตุ้นไป2 ครั้งละยังไม่มีอาการเลยอย่างเจอน่าลูกแล้ว

ใช้ไหม อยากเห็นหน้าลูกแล้ว

บ้านนี้กำหนด26เมษาเตรียมพร้อมมากอยากแตกแร้วอึกอัดมากๆเลยจร้า...อยากเห็นหน้าแล้ว☺️👶

🥰🥰✌️

แม่ทีมเม.ย.ที่ยังไม่คลอดมีอาการแบบไหนบ้าน เราชอบเสียวท้องน้อยเวลาเดิน อันตรายไหม

แม่บ้านนี้กังวลมาก ท้องแรก กลัวเป็นอันตราย ต้องทำงานอีกสามวัน ถึงจะลาคลอด

บ้านนี้กำหนด11เมษาอยากคลอดแล้วค่ะเตรียมของไว้หมดทุกอย่างแล้วไม่คลอดสักที

กำหนด 23เมษาค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกัน อยากเห็นหน้า ไม่มีวี่แววอะไรเลย 😅

เงียบเหมือนกันเลยค่ะ555

11 เมษา เตรียมคลอดเหมือนกัน ไปนอนมาแล้ว 1 คืนลูกดิ้นน้อย

คุณแม่ค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ 39+5 แล้วมีอาการลูกดิ้นน้อยลงต้องไปหาหมอมั้ยค่ะ

17เมษา คือไม่มีวี่แววเลย5555 แต่เตรียมของน้องไว้หมดแล้ว

สอบถามนอกเรื่องน้ะคะ อยากทราบเตียงไม้ซื้อที่ไหนค้ะ

บ้านนี้23เมษา เตรียมแล้วจ้า. ตื่นเต้นมาก อยากคลอดแล้ว

กำหนเ 12 เมษาค่ะ เตรียมจนเลิกเตรียมแล้วค่า ไม่มาสักที 🤣

บ้านนี้21เม.ย.อยากเห็นหน้าแล้ว555