24 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่6เดือนค่ะ พอครบ8เดือนคลอดเลย น้องแข็งแรงดีค่ะ

6เดือน 5วันทยอยซื้อไว้เเล้วค่ะ กลัวใกล้คลอดแล้วซื้อไม่ทัน

บ้านนี้เตรียมแล้วคะ 5เดือน ท้องโตกลัวจะเดินไป ซื้อไม่ไหว

ไม่ไวค่ะแม่ เริ่มเตรียมก่อนท้องโตขยับตัวลำบากดีกว่าค่า

เตรียมเลยจ้าแม่ ถ้าไปเตรียมตอนคลอดระวังหมอด่าเอานะคะ

บ้านนี้กำลังจะ 6 เดือน ทะยอยซื้อของเตรียมไว้แล้วค่ะ

ไม่ไวแล้วค่ะ บ้านนี้เตรียมตั้งแต่4เดือน

บ้านนี้46เข้า37วีคพึ่งเริ่มเตรียม🤣

6 เดือนกว่า เพิ่งเริ่มทยอยซื้อค่ะ

TapFluencer

ไม่ไวค่า เริ่มเตรียมได้เลยค่า