36 ตอบกลับ

บ้านทยอยซื้อค่ะ ซื้อที่เดียวไม่ไหวแต่ไม่เยอะค่ะ อย่างละนิดละหน่อยเสื้อผ้านี้ไม่กี่ชุดค่ะเด็กโตไว ท้อง 2 แล้วยังเห่อค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน5เดือนค่ะ คุณพ่อเห่อ แม่ต้องคอยห้าม ตอนนี้เข้าเดือนที่6ค่ะ

7เดือนค่า เริ่มทะยอยซื้อ เดี๋ยวท้องแก่กว่านี้กลัวจะเดินไม่ไหว ขาเริ่มอ้วน

ทยอยซื้อทยอยซักตอน7เดือนค่ะ เพราะบ้านนี้ก่อน7เดือนโดนผู้ใหญ่ห้ามค่ะ

เตรียมตั้งแต่ 5 เดือนเลยค่ะ จนตอนนี้ก็ยังซื้อของจุกจิกค่ะ 37 วีคแล้ว 🥰

ยังไม่ด้เตรียมจ้า ตอนนี้33+5วีคเเล้วจ้ะ ยังไม่รู้เพศเเน่ชัด

ทยอยซื้อตั้งแต่ 6 เดือนค่ะ จะได้ไม่หนักทีเดียว

บ้านนี้ตอน 30W ค่ะ เพราะเพิ่งรู้เพศน้องค่ะแม่

เริ่มทยอยซื้อของตอนประมาณ 7-8 เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ