13 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยแม่ บ้านนี้7เมษาเหมือนกันวันที่11หมอนัดนอนโรงบาลเหมือนกันจ้า แม่มีอาการเจ็บหลอกหลายรอบมาก แต่น้องเงียบมากแม่งอนน้องแล้ว🥲

บ้านนี้คลอดแล้วจ้าแม่คลอดเช้าวันที่6ค่ะ นั่งท่าผีเสื้อกับนั่งยองๆช่วยได้เยอะค่ะ

บอกเลยแม่ ปวด ทรมานสุดๆ กว่าปากมดลูกจะเปิดถึง10 เกือบขิตค่ะ สู้ๆเพื่อน้องค่ะ ได้เห็นหน้าน้องก็ลืมไปหมดความเจ็บปวด

น้องยอมออกมาเองจ้ะแม่คลอดวันที่6เมษาที่ผ่านมาจ้า

นั่งท่าผีเสื้อเลยค่ะแม่ บ้านนี้นั่งวันเดียว+พ่อตาม แตกเลยจ้า ไปโรงบาลปากมดลูกเปิด 8 เซนแล้วจ้าเกือบคลอดบนรถ😅

นั่งยองกับนั่งท่าผีเสื้อใช้ได้จริงๆจ้ะคลอดง่ายด่วยค่ะ

ทางนี้กำหนดคลอด30มีนาคม ออก1เมษายน 40+1 ได้กระตุ้นปากมดลุกวันที่31มีนา 4ทุ่มเจ้บท้อง น้องเกิดตี02:25 ของวันที่1

น้องยอมออกมาเองแล้วจ้ะแม่ คลอด6เมษาจ้า

บ้านนี้กำหนด14เมษา ยังเงียบกริบเลยค่ะไม่ยอมออกมา พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นแล้วค่ะแม่

น้องยอมออกมาแล้วจ้าแม่นั่งยองๆกับนั่งท่าผีเสื้อติดกัน3วันรุ้เรื่องจ้ะ

บ้านนี้กำหนด 8 เมษาแม่ แต่ยังไม่มีวี่แววจะออก วันที่10 หมอนัดเร่งคลอดจ้า

ใช่ไหมแม่ ทนเจ็บท้องก็ยังว่าทรมานแล้ว ยิ่งต้องมาเจอยาเร่งคลอด ทรมานคูณ10ไปเลยจ้า55555

บ้านนี้ 41 3 ค่ะโดนยาเร่ง 12 ชม ทรมานสุด ปากมดลูกหนา 🥹🥲 ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ✌️

ยินดีด้วยนะคะ🥰

ยินดีด้วย นะคะ ขอให้คุณแม่และลูกน้อยแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

คลอดแล้วจ้า27มีนา กำหนด7เมษาค่ะ

บ้านนี้พึ่งคลอด6เมษาจ้า😁

ถ้าเร่งคลอดผ่าดีกว่าจ้า