52 ตอบกลับ

ของเราตอดตั้งแต่15w4d ตอนนี้18wตอดทั้งเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน

VIP Member

หน้าท้องแม่อาจจะหนารออีกหน่อยค่ะ บ้านนี้น้องดิ้น 22 วีคค่ะ

ของเราเริ่มรู้สึกตอน16w ตอนนี้18wเเล้วน้องตอดเก่งมากกกกก 😍

เป็นเหมือนกันค่ะยังไม่ตอดเลยด้วยช้ำ 4เดือนเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้น้องเริ่มตอด16w ตอนนี้17+3 เริ่มจะตอดแรงขึ้นมาหน่อย

ของเรา ตั้งแต่16 วีค แล้วค่ะลูกดิ้น ตอนนี้17วีค แล้วค่ะ

บ้านนี้16วิคเริ่มตอดเเล้วค่ะรู้สึกเบาๆรอวันลูกดิ้น

ของเราดึบๆ ตอน17วิคแล้วค่ะ ตอนนี้21วิค ดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้เริ่มดิ้นแต่3เดือนกว่าแล้ว ตอนนี้ดิ้นดีมาก

20week ตอดเก่ง ดิ้นเก่งมาก แล้วส่วนมากจะดิ้นตอนกลางคืน