20 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด26ก.คค่ะ ตอนนี้ท้องแข็งบ่อยขึ้น แล้วก็ปวดจี๊ดๆตรงท้องน้อยค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องแข็งคะ แต่ไม่มี​อาการ​อย่างอื่นเลย

บ้านนี้หมอนัดวันกำหนดคลอดเลยค่ะ15ก.ค. 40วีคพอดีเหลืออีก1วัน

บ้านนี้ 22 ก.ค.63 ค่ะ แต่ก็รุ้สึกเจ็บเตือนรอบนึ่งแล้วค่ะ

26กคเงียบเหมือนกัน รอลุ้นค่ะแตกก่อนหรือหลังกำหนด

16ก.ค ปากมดลูกเปิด2เซนได้3วันแล้วค่ะยังเงียบอยู่

เดี๋ยวคงออกแล้วจ้า พี่ที่บ้านเปิด1ซม รอตั่ง5วันคงแล้วแต่คนค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 13ก.ค ยังเงียบอยู่เลยจ้า 😅

บ้านนี้15 กค ก็เงียบจ้ะ😊

23 ก.ค ไม่ค่อยเงียบเท่าไหร่คะอยากแตกแล้ว

39+1 มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ รอวันเจ็บจริง. 😊

บ้านนี้19ก.ค เจ็บท้องเตือนแต่เงียบค่ะ

กำหนด24ก.ค. เจบเตือนแร้ว เท้าบวมข้าง1