5 ตอบกลับ

TapFluencer

ก่อนท้องเราฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้หญิง หน้าตาน่ารักน่าชังมากค่ะ ตาโตมาก ยังคิดว่าถ้าท้องต้องได้ลูกสาวแน่ๆ แต่พอหลังจากท้อง เราฝันเห็นงูใหญ่มากมีสองหัว ชูคอแล้วเลื้อยเข้าท้องเรา แล้วก็มีฝันว่าคุณแม่เราถอดสร้อยทองแล้วปลดพระสมเด็จนางพญาส่งให้เรา แล้วท่านก็เอาสร้อยคืน วันนี้ผล NIPT ออก เราได้ลูกชายค่ะ 🥹

ส่วนตัวถามว่าเชื่อไหม เฉยๆค่ะท้องแรกแฟนเราฝันว่าเด็ก ผช ให้พาเที่ยวงานวันเด็ก แต่เราฝันว่าได้ทอง แต่ท้องแรกได้ลูกสาว ท้องนี้ไม่ฝันอะไรเลย 😁

ทางนี้ฝันว่าได้ลูกผู้ชาย ไปหาป้าหมอมาวันนี้สรุปได้ลูกชายจริงๆค่ะ🥹

ส่วนตัวไม่มีความเชื่อค่ะ และไม่เคยฝันด้วย คลอดมาได้ผู้ชาย

บ้านนี้ฝันได้ลูกชาย ไปหาลุงหมอวันนี้สรุปได้ลูกสาวค่ะ😅🥰