9 ตอบกลับ

บางที่ก็ช่วง8-9โมงค่ะ รึบางทีย้องหลับก็อาบช่วงใกล้ค่ำ แต่ก็ต้องดูสภาพอากาศด้วยค่ะถ้าวันไหนอากาศเย็นก็ไม่อาบเช็กตัวเอา ส่วนมากก็อาบให้แต่รีบอาบรีบเสร็จค่ะ

ค่ำๆไม่เกินกี่โมงคะ

VIP Member

อาบ2เวลาเช้ากับเย็น ตอนแรกอาบเช้ารอบเดียว ส่วนเวลาไม่แน่นอนพอดีเลี้ยงลูกคนโตด้วยว่างปุ้บก็อาบ เช้าคือไม่เกิน11โมง เย็นคือไม่เกิน18.30 ค่ะ อาบน้ำอุ่นค่ะ

บ้านนี้อาบ2ครั้งค่ะเช้า 10 โมง เย็น6โมง เพราะมีเหงื่อเลยต้องอาบ2เวลา เดือนแรกผสมน้ำอุ่นเข้าเดือนที่2เริ่มหัดอาบน้ำอุณหภูมิปกติ

เช้าไม่เกิน 11 โมง และเย็นไม่เกิน 6 โมง บ้านนี้สระผมทุกวันตอนเช้า ส่วนตอนเย็นอาบอย่างเดียวไม่สระผมค่ะ

บ้านนี้7:00​ กับ16:00คะบ้างวันน้องร้อน​ก็อาบ13:00คะน้องเป็นคนขีร้อนคะ

บ้าน1เดือน 18วัน อาบให้2ครั้ง ช่วง8-9 โมง ช่วงเย็นก็อาบตอน6โมงค่ะ🥰

ขอบคุณค่ะ

แม่บ้านนี้อาบ9-10โมงค่ะวันไหนอากาศร้อนมาก4โมงเย็นก็อาบอีก

บ้านนี้3เวลาค่ะ เช้า เที่ยง เย็น

เช้ากับเย็นค่ะ