26 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้ท้อง3เดือนแรกจ้า กินอะไรก็อ้วก +ท้องเสียด้วย ตอนดึกแพ้นักมากจ้า เหม็นผัวตัวเองต้องลุกมาอ้วกตลอดเลยจ้า สรุปไปรพ นอนไห้น้ำเกลือ5วันเลยจ้า

หาย 4 เดือนคะ เวลาแพ้มากๆ หาแคลกเกอร์กินคะไม่ให้ท้องว่าง หรือพวกคุกกี้ ลูกอมอมไว้คะ

หายแพ้ตอนเข้าเดือนที่ 4 ค่ะ ช่วงแพ้หนักๆทานยาแก้แพ้ที่หมอให้มาค่ะ

บ้านนี้หายแพ้ท้อง4เดือนค่ะแพ้หนักมากจนต้องให้หมอจัดยาให้ค่ะ

แพ้ถึง 5เดือนกว่าเลยจ้า หลังจากนั้นกินไม่หยุดเลยจ้า

VIP Member

แม่บ้านนี้ 7 เดือนแล่วยังแพ้ยุอิ้กจ้า

5-6เดือนค่ะ เริ่มดีขึ้น กินได้เยอะขึ้น

บ้านนี้หายแพ้ตอน7เดือนกว่าค่ะ

เข้าเดือนที่สี่ก็หายแล้วค่ะ

บ้านนี้ไม่เเพ้เลยจ้า☺️