12 ตอบกลับ

VIP Member

เราไม่หายนะ มีตั้งแต่ท้องแรกที่สะโพก พอท้อง2ทั้งขาทั้งท้องมาหมด ถ้าเป็นรอยขาวอ่ะไม่หายเลยแต่ถ้ารอยแดงสามารถทาครีมให้หายได้

ไม่หายค่ะ ต้องหาครีมมาทาตั้งแต่แตกลายเลยค่ะ. แต่ถ้ามาทาครีมช่วงหลังคลอดถ้าโชคดีก็มีจางๆลงบ้างค่ะ

ของเราแตกเพราะท้องขยาย ไม่ได้แตกเพราะเราคันนะคะ หลังคลอด จนน้องจะ3 ขวบ มันจางลงมากๆๆ เลยค่ะ

ถ้าเป็นแล้วไม่หายค่ะ แต่ควรทาระหว่างท้องค่ะ

VIP Member

ถ้าไม่ทาครีมตั้งแต่ท้องรอยจะหายยากมากค่ะ

ไม่หายค่ะต้องทาครีมบำรุงเยอะๆคะ

ไม่หายจ้าแม่​ ต้องหาครีมมาทา🤣

ยืนยันอีกเสียงว่าไม่หายค่ะ 😂

มีครีมแนะนำค่ะ

ไม่หายค่ะ