26 ตอบกลับ

หน้าท้องบางจะรู้สึกเร็วกว่าคนหน้าท้องหนาค่ะ เราหน้าท้องไม่หนามากไม่บางมากรู้สึกว่าน้องตอดช่วง19วิค ดิ้น21วิคค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนจะเริ่มรู้สึก22w แค่ตอดๆนะคะ ไม่ได้รู้สึกมากด้วย

บ้านนี้ท้องเเรกก็ดิ้นเเรงตั้งเเต่22Wเเล้วค่ะ😅

19ส.ค่ะรู้สึกตอดๆ แม่หน้าท้องหนาท้องแรกด้วยค่ะ

ทางนี้ท้องหนามากรู้สึกจริงๆก็8เดือนเลยค่ะ

แล้วแต่บางคนนะค่ะของหนูนี่ดิ้นตอน25วีคค่ะ

บ้านนี้น้องดิ้นตอน19วีคค่ะ ปัจจุบัน27วีคค่ะ

บ้านนี้ตอดตอน5เดือนกว่าดิ้นตอน6เดือน

บ้านนี้รู้สึก21+วีคค่ะ ท้องที่4

Super Mum

บ้านนี้เริ่มรู้สึกช่วง 20 วีค+