58 ตอบกลับ

VIP Member

ของเรา10วีค4วันค่ะ เริ่มตอดๆตอนนี้11วีค5วันแล้ว กลัวจะเป็นแฝดเพราะรู้สึกเร็วทุกอย่าง เราท้องแรกด้วยค่ะ

ดิ้นดุ้กดิ้กจริงจังก็ปาเข้าไป 21 w ละค่ะ สงสัยเเม่ท้องหนา ไม่ค่อยรู้ว่าเค้าดิ้น

ถ้าดิ้นเลยก้6-7เดือนเลยคะที่สม่ำเสมอ ตอดตั้งเเต่สี่เดือนคะ

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องดิ้นเเบบชัดเจนเลยตอน21วีคค่ะ

VIP Member

18wเริ่มตอดๆ ตอนนี้24wดิ้นจนแม่ไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ้านนี้เริ่มดิ้นตอน 20สัปดาห์พอดีเลยค่ะ

บ้านนี้22สัปดาห์5วันยังตอดๆอยู่เลยคะ

รู้สึกตอดตอน17-18วีค ดิ้นแรงตอน20วีคค่ะ

VIP Member

20กว่าวีคค่ะ จะดุ้กดิ้กๆเลยค่ะ

ตอนประมาณ 21 w ค่ะ #คนอ้วนด้วย