61 ตอบกลับ

VIP Member

แม่บ้านนี้เป็นคนหน้าท้องหนามารู้สึกตอน6-7เดือนเลยจ้า

ท้องแรกค่ะ ดิ้นตั้งแต่19wกว่าๆๆค่ะ ตอนนี้ดิ้นเก่งมากๆ

บ้านนี้ครั้งแรก 15 วีค ปัจจุบัน 17 นิดๆ ดิ้นเก่งมากค่ะ

บ้านนี้ตอด3เดือนแร่ดิ้นจริงๆจังๆ4จะ5เดือนค่ะ

VIP Member

อย่ากังวลคะ ผนังหน้าท้องแต่ละคนไม่เท่ากัน

22 w ค้ะ ท้องแรกแม่หน้าท้องหนา เร้ยไม่รุสึก

ตอดๆตั้งแต่ 15-16 วีค ดิ้นชัดๆก็ 20 วีคเลยค่ะ

บ้านนี้หน้าท้องหนารู้สึกก็ประมาน20+ค้ะ

หมอที่ฝากครร เค้าก็ว่าเดือน6ถึงรู้สึก

20วีครู้สึกว่าดุ๊กดิ๊กแต่ดิ้นไม่แรงคะ