50 ตอบกลับ

ชัดเจนเลยเข้า3เดือนค่ตกจัยเหมือนกันน้องดิ้นเลนค่ไม่ไช่ตอดนะนอนจับท้องทุกคืนเพราะมีความสุขเวลาลุกดิ้นค่..ตอนนี้4เดือนกว่าดิ้นบ่อยมากค่

บ้านนี้รู้สึกตอดตอนสองเดือนกว่า รู้สึกว่าดิ้นตอนสามเดือนกว่า มีแต่คนบอกว่าหนังท้องบางจะรู้สึกเร็วค่ะ

บ้านนี้​ 15​ วีคแล้วค่ะยังไม่รู้​สึก​ เวลานอนชอบเอามือจับท้องบ่อยๆ​ อยากให้น้องตอดเร็วๆบ้างจัง

บ้านนี้เริ่มตอดตอน15wค่ะตอนนี้19w+1dน้องดิ้นเก่งมากค่ะ(หน้าท้องแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ)

เหมือนกันเลยคะ☺️

20 วีคค่ะบ้านนี้ รู้สึกไม่มาก แค่ตอดๆ จะรู้สึกมากตอนหิวค่ะ น้องน่าจะหิวด้วย😂

บ้านนี้ท้องแรกเริ่มตอดนิดๆ15w ถ้าดิ้นแรงๆจนรู้สึกได้ตอน17 w ค่ะ

ของเราเกือบ22วิคแม่บ้านนี้หนังท้องหนาจ้าความรุ้สึกเลยช้า555

เรารู้สึกว่าลูกตอด ตอน 16w และ 17 Wเริ่มตอดบ่อยและแรงขึ้น

บ้านนี้3เดือนน้องตอด​ ตอนี้5เดือนน้องถีบเเล้วจ้า😊😊

บ้านนี้ 2-3 เดือนเริ่มตอดแล้วค่ะ ดิ้นเก่งมากกๆ