4 ตอบกลับ

ของเราเริ่มรู้สึกว่าตอดตอน15wค่ะ แต่รู้สึกชัดๆตอน17วีค เป็นอารมณ์แบบตุบๆตรงหน้าท้องค่ะ จะเป็นตอนกินเวลากินข้าวกินของหวานๆหรือเวลาหิวค่ะ

บ้านนี้พึ้ง17วิคยังไม่รู้สึกเลยคะลูกตอดเป็นยังใง55555

VIP Member

เราตอนท้องแรกรู้สึกตอด18วีค ดิ้น20วีคความรู้สึกตอนลูกตอดเหมือนลูกปลาตอดตุ้บๆค่ะแต่พอดิ้นเราจะรู้สึกถึงแรงเตะที่ท้องได้เลยค่ะ

พออายุครรภ์มากขึ้นเรื่อยๆเดี๋ยวคุณแม่ก็จะรู้สึกค่ะ

เป็นตุ้บๆในท้องค่ะ ดิ้นบ่อยมากๆฉี่จะเเตก5555 บางทีมีเจ็บนิดหน่อยค่ะ

20 ค่ะ มันตุบๆในท้องเลยค่ะ