2 ตอบกลับ

คิดในแง่ดีว่าเขาทำหน้าที่พ่อค่ะแม่ เราอยู่กับสามีแต่แยกห้องนอน แยกชั้นบ้านกันอยู่ เขาแทบไม่ลงมาอยู่กับเราเลย เจอกันแค่ตอนกินข้าว เราก็อยู่กับตัวเอง คุยกับลูก เอนเตอร์เทนตัวเอง คุยกับตัวเอง หาอะไรทำแก้เบื่อ

ค่ะแม่ขอบคุณค่ะ

เนื่อจากพ่อบ้านนี้มีลูกชายอีก2คนแต่เป็นลูกติดของแฟนค่ะแล้วช่วงนี้เรากับแฟนไม่ได้ทำงานแฟนก็เลยกลับบ้านไปหาลูกเขาได้เกือบเดือนแล้วซึ่งเราก็ท้องได้5เดือนแล้ว

ทำไมเรารู้สึกน้อยใจจังค่ะ น้อยใจที่ว่าทำไมเขาไม่ดูแลเราเหมือนคนเก่าของเขาอะค่ะ🥺😭😔แอบร้องไห้คนเดียวประจำเลย