11 ตอบกลับ

บ้านนี้รอผลตรวจการเจาะน้ำคร่ำ​ 15​ วันค่ะ ตอนแรกเจาะเลือด​ ผลเสี่ยงสูง​ 1:228 เลยต้องเจาะน้ำคร่ำตรวจอีกที​ ผลออกมาโครโมโซม​ปกติค่ะ​ ช่วงที่รุ้ผลเลือดเครียดมากร้องไห้ไป2วัน​ พอเจาะน้ำคร่ำระหว่างรอผล​ นั่งรถผ่านวัด​ ผ่านสถานที่ศักดิ์สิทธิ์​ ขอพรหมดค่ะให้ลูกแข็งแรงปลอดภัย ตอนนี้พึ่งได้20วีคค่ะ​ สู้ๆนะคะคุนแม่✌🏻🧡

1:12000ค่ะ

แม่ตรวจที่ไหนคะ รพหรือคลินิก นี้ฝากที่คลินิกคะคุณหมอส่งไปตรวจที่รพผลจากรพแปปเดียวคะแต่เราเลือกฟังผลที่คลินิคผลตรวจจากรพจะส่งไปที่คลินิคที่ฝากเลยคะ

ตรวจกับคลีนิครอ 2 สัปดาห์ค่ะ ทราบเพศและความเสี่ยง

ตรวจของpanoramaตอนแรกคุณหมอแจ้ง14วัน แต่ผลออก7วันค่ะ

1 สัปดาห์รุ้ผลค่ะ พึ่งได้ผลมา เมื่อวานนี้เลย

ของเค้า5วัน ที่โรงพยาบาลกรุงเทพขอนแก่นงับ

ถ้าผิดปกติทาง รพ จะโทรบอกก่อนวันนัดค่ะ

ขออนุญาตสอบถามค่ะ🙏ถ้าผลปกติ ทางโรงพยาบาลจะไม่โทรมาใช่มั้ยคะ

เจาะไปวันที6 ก.พ..รอผลออก1มีนาคม.ค่ะ

ประมานอาทิตย์นึงก็รู้แล้ว

บ้านนี้ 7 วันค่ะ ทราบผล