10 ตอบกลับ

แนะนำกินสัปรด วันละ3-4ชิ้น หรืออินทภาลัมวันละ5-6ลูก โยคะคลอดง่าย ดูในยูทูป ประมาณสัก4-5วัน เห็นผลค่ะ บ้านนี้ทำแล้วเห็นผล

ขอบคุณค้า

บ้านนี้เดินเยอะค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย หมอตรวจปากมดลูกเปิด5เซน หมอก็เร่งคลอดอยู่ดีค่ะ เร็วด้วยชั่วโมงเดียวได้คลอดค่ะ

พยายามเดินเยอะๆอยู่คะ แต่ปวดเอวมาก เดินทีเหมือนไฟช๊อตหลัง

VIP Member

เดินบ่อยๆค่ะ เล่นโยคะเบาๆ ช่วยได้ค่ะ ไม่ต้องกลัวค่ะถ้าโดนเร่งคลอด แป๊ปเดียวได้เห็นหน้าลูกก็หายเจ็บแล้วค่ะ

ยินดีนะค่ะ 💞🎀

บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้อค่ะหมอนัดตรวจรอบสุดท้ายปากมดลูกเปิด3เซนเลยค่ะ40วีคพอดีคลอดเองค่ะแม่

ปวดจิงค่ะแม่แต่ถ้าถ้าได้ผลก็ยอมเนอะ5555

VIP Member

เดินค่า​ หรืออีกอันที่ได้ผลไวนะคะ​ คือให้คุณพ่อเข้าไปเยี่ยมลูกค่าาาา​ >

เยี่ยมเกือบทุกวันเลยคะคุณพ่อ แต่ลูกก็เงียบเหมือนเดิม

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ39+3 แล้วยังไม่มีวี่แววอะไรเลย😂😂อยากคลอดแล้ว

นั่งท่าผีเสื้อ ไม่ก็ให้คุณพ่อช่วย

นั่งค่ะเเม่พิมผิด นั่งเอาเท้าประกบกัน

ท่าผีเสื้อเร่งขยาย​ปากมดลูก​

บ้านนี้39+1วีค ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ😅

ใช่จร้าแม่ สู้ๆค่ะ

VIP Member

เดินเยอะๆคะ หรือให้คุณพ่อช่วยคะ

ขอบคุณค้า😊